Thiết bị đo dòng rò, CMC03R/4/2000, PEM VietNam, STC VietNam
CÔNG TY TNHH TM DV SONG THÀNH CÔNG
Số 10, Lô O, KDC Miếu Nổi, Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM
VŨ THỊ NGỌC TRANG
                             Hotline: 0378 001 207 - 0919 562 039
                Email:   trang@songthanhcong.com
                             SKP:     ngoctrang.199
Chúng tôi mong muốn được hợp tác lâu dài với quý khách!
PEM Vietnam Model: CMC03R/4/2000
Rogowski probe for measuring hf common
mode currents in VSDs
Accessories:
Rechargeable battery: 4 x AA 1.2V NiMH batteries
Power Adaptor (220Vac / 12Vdc)
1, Coil Length: 2000mm